|
วิพากษ์หลักสูตรจากผู้ทรงคุณวุฒิภายนอก หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาศิลปะการปรุงอาหารและการจัดการบริการ |
วันที่ 1 กรกฎาคม 2565 คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม จัดการวิพากษ์หลักสูตรจากผู้ทรงคุณวุฒิภายนอก หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาศิลปะการปรุงอาหารและการจัดการบริการ ณ ห้องประชุม 1 คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม และรูปแบบออนไลน์
การจัดการวิพากษ์หลักสูตรจากผู้ทรงคุณวุฒิภายนอก หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาศิลปะการปรุงอาหารและการจัดการบริการ ครั้งนี้เพื่อพัฒนาหลักสูตรของคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ให้มีความทันสมัยและตอบสนองความต้องการของนักเรียน นิสิต นักศึกษา ในอนาคต ทั้งนี้ได้รับเกียรติจากผู้ทรงคุณวุฒิภายนอก ที่มีความชำนาญมาให้ความรู้และคำแนะนำในการพัฒนาหลักสูตรต่อไป
***สามารถดูภาพเพิ่มเติมได้ที่***
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=tourismandhotel.msu&set=a.5442515289102965
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
01 กรกฏาคม 2565 |
|
ประกาศ :
ปริญญา ศิริมนตรี |
ภาพถ่าย:
ปริญญา ศิริมนตรี |
เขียนข่าว:
ปริญญา ศิริมนตรี |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 358 ครั้ง |
|
|