ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กันฑิมาลย์ จินดาประเสริฐ

  Asst.Prof.Kantimarn Chindaprasert (Ph.D.)

  ประธานหลักสูตร


  E-mail : kantimarn.ch@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information



  อ.ดร.วันทกาญจน์ สีมาโรฤทธิ์

  Miss Wantakarn Seemarorit (Ph.D.)

  อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร


  E-mail : wantakan.s@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information



  อ.ดร.โอชัญญา บัวธรรม

  Miss Ochanya Buatham (Ph.D.)

  อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร


  E-mail : ochanya.b@msu.ac.th
 Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information



  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรีดา ไชยา

  Asst.Prof.Preeda Chaiya (Ph.D.)


  E-mail : preeda.c@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. 7302,*6174
More Information



  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทนา ลาภวิเศษชัย

  Asst.Prof.Nantana Lapvisadchai (Ph.D.)


  E-mail : nantana.o@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information


 

 

  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลินจง โพชารี

  Asst.Prof.Linchong Pocharee (Ph.D.)


  E-mail : linjong.p@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information



  อ.ดร.จรินทร์ ฟักประไพ

  Mr.Charin Phakprapai (Ph.D.)


  E-mail : charin.pha@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information



  อ.ดร.ปารณีย์ บุญไชย

  Miss Paranee Boonchai (Ph.D.)


  E-mail : paranee.b@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7381
More Information



 

  อ.ดร.เยาวภา นียากร

  Miss Yaowapa Neeyakorn (Ph.D.)


  E-mail : yaowapha.n@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information



  อ.ดร.ศิริวรรณ กวงเพ้ง

  Miss Siriwan Guangpeng (Ph.D.)


  E-mail : siriwan.g@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information



  อ.ดร.มยุรี นาสา คาร์น

  Mrs. Mayuree Nasa Khan (Ph.D.)


  E-mail : mayuree.n@msu.ac.th
  TEl : 043-719800 ext. *7374
More Information



  อ.ดร.พิไลวรรณ ชมภูป้อ

  Miss Philaiwan Chompoopor (Ph.D.)


  E-mail : philaiwan.c@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information



  อ.ดร.ธนิดา ลครศรี

  Miss Tanida Lakornsri (Ph.D.)


  E-mail : tanida.l@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information



  อ.ดร.พรพิมล ศรีธเรศ

  Miss Pornpimon Sritaret (Ph.D.)


  E-mail : pornpimon.srit@msu.ac.th
  Tel : 043-719800 ext. *7302,*6174
More Information