|
สำนักบัณฑิตศึกษา คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนิสิตใหม่ระดับบัณฑิตศึกษา ประจำภาคต้น ปีการศึกษา 2565 |
วันศุกร์ที่ 1 กรกฎาคม 2565 สำนักบัณฑิตศึกษา คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนิสิตใหม่ระดับบัณฑิตศึกษา ประจำภาคต้น ปีการศึกษา 2565 โดยแบ่งกิจกรรมเป็น 2 ช่วง ดังนี้
ช่วงเช้า: บุคลากรและนิสิตระดับบัณฑิตศึกษาทุกคณะ เข้าร่วมกิจกรรมปฐมนิเทศรวม ณ ห้องประชุมรวงผึ้ง (SC3-410) ชั้น 4 อาคารปฏิบัติการกลางทางวิทยาศาสตร์ เพื่อรับฟังโอวาทจากผู้บริหารมหาวิทยาลัย พร้อมรับทราบแนวทางการจัดการเรียนการสอนจากผู้บริหาร และถาม-ตอบข้อสงสัยต่างๆ กับบุคลากรจากบัณฑิตวิทยาลัย.
ช่วงบ่าย: สำนักบัณฑิตศึกษา คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม ดำเนินการปฐมนิเทศ ผ่านระบบออนไลน์ โดยมีผู้บริหารและคณาจารย์ผู้สอนร่วมแสดงความยินดีและกล่าวต้อนรับนิสิตใหม่ พร้อมให้แง่คิดและแนวทางการเรียนและร่วมกิจกรรมในระดับบัณฑิตศึกษาทั้งในระดับคณะและมหาวิทยาลัย
อ่านรายละเอียกเพิ่มเติมได้ที่>>>https://www.facebook.com/tourismandhotel.msu/photos/pcb.5442854605735700/5442850815736079/
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
04 กรกฏาคม 2565 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
ปิยะวรรณ จันทมาน |
เขียนข่าว:
ปิยะวรรณ จันทมาน |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 363 ครั้ง |
|
|