|
อ.ดร.เยาวภา ร่วมเป็นกรรมการตัดสินเวทีประกวด นางสาวกุดรัง |
"เรื่องบุคลิกภาพและความสวยความงาม ไว้ใจคณาจารย์ของเรา"วันเสาร์ที่ 1 เมษายน 2566 อาจารย์ ดร.เยาวภา นียากร ได้รับเชิญเป็นกรรมการประกวด "นางสาวกุดรัง ครั้งที่ 1" ในงานครบรอบ 28 ปี สถาปนาอำเภอกุดรัง จัดโดยเทศบาลตำบลกุดรัง ตำบลกุดรัง อำเภอกุดรัง มหาสารคาม . ทั้งนี้ คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม ขอขอบพระคุณผู้บริหารเทศบาลตำบลกุดรัง ที่ได้ให้ความไว้วางใจให้คณาจารย์ของเราได้เป็นส่วนหนึ่งในกิจกรรมภายในชุมชนของท่านในครั้งนี้
รายละเอียดเพิ่มเติม=>https://www.facebook.com/media/set/?vanity=tourismandhotel.msu&set =a.615139987318983
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
11 เมษายน 2566 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
อ.ดร.เยาวภา นียากร |
เขียนข่าว:
ชิตพล พลโสดา |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 147 ครั้ง |
|
|