|
อาจารย์ ดร.ภัทรวิทย์ ธีรภัคสิริ ได้รับเชิญเป็นวิทยากรบรรยายโครงการอบรมหลักสูตรมัคคุเทศก์ทั่วไป |
ระหว่างวันที่ 26 - 27 พฤษภาคม 2566 ที่ผ่าน อาจารย์ ดร.ภัทรวิทย์ ธีรภัคสิริ ได้รับเชิญเป็นวิทยากรบรรยายในโครงการอบรมหลักสูตรมัคคุเทศก์ทั่วไป (ต่างประเทศ) รุ่นที่ 1 ให้แก่บุคลากร มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา ศูนย์การศึกษาอุดรธานี
ทั้งนี้ อาจารย์ ดร.ภัทรวิทย์ หรือ อ.โน๊ต เป็นหนึ่งในคณาจารย์ สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยวของเราที่มีความเชี่ยวชาญในสายงานอุตสาหกรรมการท่องเที่ยว โดยเฉพาะด้านงานมัคคุเทศก์ อีกทั้งยังยืนหนึ่งเรื่องสร้างความบันเทิงแก่นิสิตสมกับที่เป็นผู้สอนงานมัคคุเทศก์และนันทนาการด้วยเช่นกัน
ทางคณะฯ ขอขอบพระคุณผู้บริหารมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา ศูนย์การศึกษาอุดรธานี ที่ได้ให้คณาจารย์ของเราเป็นส่วนหนึ่งในการพัฒนาศักยภาพของบุคลากรในหน่วยงานของท่าน
รายละเอียดเพิ่มเติม=>https://www.facebook.com/photo?fbid=646195587546756&set= a.646195887546726
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
01 มิถุนายน 2566 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
อ.ดร.ภัทรวิทย์ ธีรภัคสิริ |
เขียนข่าว:
ชิตพล พลโสดา |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 244 ครั้ง |
|
|