|
อาจารย์ ดร.ภัทรวิทย์ อบรมอาสาสมัครมัคคุเทศก์ กรมทรัพ กาฬสินธุ์ |
วันที่ 31 พฤษภาคม 2566 อาจารย์ ดร.ภัทรวิทย์ ธีรภัคสิริ ได้รับเชิญเป็นวิทยากรบรรยาย เรื่อง ความรู้เบื้องต้นเกี่ยวกับการท่องเที่ยวและการพัฒนาบุคลิกภาพเพื่อการเป็นอาสาสมัครมัคคุเทศก์ ให้กับบุลากรสำนักงานทรัพยากรธรณี เขต 2 กรมทรัพยากรธรณี ภายใต้ "โครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการอาสาสมัครมัคคุเทศก์ กาฬสินธุ์ จีโอพาร์ค (Kalasin Geopark) หลักสูตรเข้มข้น" ณ พิพิธภัณฑ์สิรินธร จังหวัดกาฬสินธุ์
ทางคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม ขอขอบพระคุณผู้บริหารและบุคลากรสำนักงานทรัพยากรธรณี เขต 2 กรมทรัพยากรธรณี ที่ได้ให้คณาจารย์ของเราเป็นส่วนหนึ่งในการพัฒนาศักยภาพของบุคลากรในหน่วยงานของท่านในครั้งนี้
รายละเอียดเพิ่มเติม=>https://www.facebook.com/photo/?fbid=646808754152106&set=pcb. 646808914152090
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
02 มิถุนายน 2566 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
อ.ดร.ภัทรวิทย์ ธีรภัคสิริ |
เขียนข่าว:
ชิตพล พลโสดา |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 155 ครั้ง |
|
|