|
ผศ.ดร.นันทนา ลาภวิเศษชัย ได้รับเชิญเป็นวิทยากรอบรมบุคลิกภาพและการสื่อสาร นิสิต ITMB คณะ IT |
ระหว่างวันที่ 27 พฤษภาคม และวันที่ 5 มิถุนายน 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทนา ลาภวิเศษชัย ได้รับเชิญเป็นวิทยากรบรรยายใน “โครงการพัฒนาบุคลิกภาพและการสื่อสารเทคโนโลยีนวัตกรรมสำหรับธุรกิจสมัยใหม่” ณ ห้อง IT-506 คณะวิทยาการสารสนเทศ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม โดยมีกลุ่มเป้าหมายคือ นิสิตภาควิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ที่เข้าร่วมหลักสูตร VIEW จำนวน 2 รุ่น ซึ่งได้รับทุนสนับสนุนจากบริษัท CP ALL และโครงการดังกล่าวนี้เป็นส่วนหนึ่งในการเตรียมความพร้อมด้านบุคลิกภาพและการสื่อสารให้แก่นิสิตก่อนเข้าร่วมการประกวดในกิจกรรมของบริษัทต่อไป
ทางคณะฯ ขอขอบพระคุณ ภาควิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาการสารสนเทศ ที่ได้ให้คณาจารย์ของเราเป็นส่วนหนึ่งในการพัฒนาศักยภาพและเตรียมความพร้อมแก่นิสิตของท่านในครั้งนี้
รายละเอียดเพิ่มเติม=>https://www.facebook.com/photo/?fbid=649372673895714&set=pcb. 649375197228795
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
06 มิถุนายน 2566 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทนา ลาภวิเศษชัย |
เขียนข่าว:
ชิตพล พลโสดา |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 119 ครั้ง |
|
|