|
คณะการท่องเที่ยวฯ มมส ร่วมจัดกิจกรรม JWTH2023 ณ Turkiye |
คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มมส จัดกิจกรรม Joint Workshop on Tourism and Hospitality 2023 ร่วมกับ Safranbolu Faculty of Tourism, Karabük University, Turkiye
โดยจัดขึ้นระหว่างวันที่ 1-2 มิถุนายน 2566 ณ Karabük University เมือง Safranbolu ประเทศสาธารณรัฐตุรกี
กิจกรรมอบรมเชิงปฏิบัติการครั้งนี้จัดขึ้นเป็นครั้งที่ 1 ตามข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MoU) ที่มีต่อกัน โดยกำหนดหัวข้อเป็น Food culture and tourism เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนกันวัฒนธรรมอาหารและการท่องเที่ยวระหว่างสองประเทศ โดยมีนิสิต/นักศึกษาที่เข้าร่วมกิจกรรมทั้งในระดับปริญญาตรีและระดับบัณฑิตศึกษา รวมทั้งบุคลากรจากทั้งสองสถาบัน เป็นจำนวน 30 คน
รายละเอียดเพิ่มเติม=>https://www.facebook.com/photo?fbid=651374963695485&set=a. 651400697026245
แหล่งข่าวเพิ่มเติม=>https://kulliye.karabuk.edu.tr/kbulu-akademisyenler.../...
https://www.bursahakimiyet.com.tr/.../tayland-da-turk...
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
11 มิถุนายน 2566 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
งานกิจการต่างประเทศและวิเทศสัมพันธ์ |
เขียนข่าว:
งานกิจการต่างประเทศและวิเทศสัมพันธ์ |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 132 ครั้ง |
|
|