|
ต้อนรับบุคลากรจากโรงแรมอวานี ขอนแก่น โฮเทล แอนด์ คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ |
วันพุธที่ 21 มิถุนายน 2566 คณะผู้บริการ คณาจารย์ และนางสาวสิริการย์ ทองสุมาตร ฝ่ายวิชาชีพ ร่วมต้อนรับบุคลากรจากโรงแรมอวานี ขอนแก่น โฮเทล แอนด์ คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ ณ ห้องประชุม 3 ชั้น 3 คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรมในโอกาสเข้าเยี่ยมเยียนและแนะนำเจ้าหน้าที่ฝ่ายขาย พร้อมหารือแนวทางการจัดทำบันทึกความเข้าใจ (MoU) ร่วมกันเพื่อสร้างเครือข่ายด้านวิชาชีพด้านการโรงแรมร่วมกับหลักสูตรการจัดการโรงแรมและบริการ รวมถึงกิจกรรมอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง เช่น การฝึกประสบการณ์วิชาชีพ การศึกษาดูงานด้านการโรงแรมและบริการ เป็นต้น
รายละเอียดข่าวเพิ่มเติม=>https://www.facebook.com/photo?fbid=659459766220338&set= pcb.659460002886981
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
22 มิถุนายน 2566 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
สิริการย์ ทองสุมาตร/ชิตพล พลโสดา |
เขียนข่าว:
สิริการย์ ทองสุมาตร |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 109 ครั้ง |
|
|