|
ปฐมนิเทศระดับบัณฑิตศึกษา ปีการศึกษา 2566 |
วันที่ 21 มิถุนายน 2566 ที่ผ่านมา สำนักบัณฑิตศึกษา คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม จัดโครงการปฐมนิเทศนิสิตใหม่ระดับบัณฑิตศึกษา ประจำภาคต้น ปีการศึกษา 2566 โดยมี ศาสตราจารย์ ดร.ปฐม หงษ์สุวรรร คณบดีคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม เป็นประธานกล่าวต้อนรับและให้โอวาทแก่นิสิตใหม่ระดับบัณทิตศึกษา
พร้อมด้วย อาจารย์ ดร.ทรงพล อุทัยสาร์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการและประกันคุณภาพการศึกษา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กันฑิมาลย์ จินดาประเสริฐ ประธานหลักสูตร ปร.ด.การจัดการการท่องเที่ยวและการโรงแรม อาจารย์ ดร.วันทกาญจน์ สีมาโรฤทธิ์ ประธานหลักสูตร ศศ.ม.การจัดการการท่องเที่ยวและการโรงแรม คณาจารย์ บุคลากรร่วมต้อนรับ
โดยนิสิตระดับบัณฑิตศึกษาที่ได้เข้าร่วมงานปฐมนิเทศในวันนี้ จะได้ทราบถึงกระบวนการจัดการเรียนการสอน ระเบียบ ข้อบังคับ และแนวปฏิบัติต่าง ๆ ที่เกี่ยวข้องกับการศึกษาในระดับบัณฑิตศึกษา และแนวทางการศึกษาในมหาวิทยาลัย ซึ่งจะส่งผลให้สำเร็จการศึกษาตามระยะเวลาที่หลักสูตรกำหนดไว้
รายละเอียดเพิ่มเติม=> https://www.facebook.com/media/set?vanity=tourismandhotel.msu&set= a.661997599299888
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
26 มิถุนายน 2566 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
ปริญญา ศิริมนตรี |
เขียนข่าว:
สำนักบัณฑิตศึกษา คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 116 ครั้ง |
|
|