|
โครงการถ่ายทอดกิจกรรมการพัฒนาคุณภาพการศึกษาสู่ความเป็นเลิศ (EdPEx) |
วันที่ 28 มิถุนายน 2566 เวลา 11.00-14.00 น. คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม จัดโครงการถ่ายทอดกิจกรรมการพัฒนาคุณภาพการศึกษาสู่ความเป็นเลิศ (EdPEx) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้บุคลากรคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรมทุดคน มีความรู้ ความเข้าใจ เรื่องการพัฒนาคุณภาพการศึกษาสู่ความเป็นเลิศ (EdPEx) เพื่อการพัฒนาคณะฯให้เป็นเลิศ ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 3 คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม และในรูปแบบออนไลน์
โดยมี อาจารย์ ดร.ทรงพล อุทัยสาร์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการและประกันคุณภาพการศึกษา และอาจารย์กมลทิพย์ เหล่าอรรคะ รองคณบดีฝ่ายบริหารและแผน คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม เป็นผู้ถ่ายทอดและให้ความรู้โครงการครั้งนี้
***สามารถดูภาพเพิ่มเติมได้ที่***
https://www.facebook.com/media/set/?vanity=tourismandhotel.msu&set=a.663231562509825
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
28 มิถุนายน 2566 |
|
ประกาศ :
ปริญญา ศิริมนตรี |
ภาพถ่าย:
ปริญญา ศิริมนตรี |
เขียนข่าว:
ปริญญา ศิริมนตรี |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 129 ครั้ง |
|
|