|
โครงการพัฒนาศักยภาพสู่ความสำเร็จ ATP (ASSAWALERT TRAINING PROGRAM) |
โครงการพัฒนาศักยภาพสู่ความสำเร็จ ATP (ASSAWALERT TRAINING PROGRAM) แนะนำโครงการฝึกงานประเทศญี่ปุ่น
วันที่ 13 มิถุนายน 2567 เวลา 10.00-12.00 น. คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ต้อนรับบุคลากรจากโครงการพัฒนาศักยภาพสู่ความสำเร็จ ATP (ASSAWALERT TRAINING PROGRAM) ในโอกาสเดินทางมาประชาสัมพันธ์แนะนำโครงการฝึกงานประเทศญี่ปุ่นสำหรับนิสิต ณ ห้อง TH2 103 คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารณีย์ บุญไชย อาจารย์ปภาดา อนันต์กีรติการ และนายขรรชัย กลิ่นผกาหัวหน้าสำนักงานเลขานุการคณะฯ เข้าร่วมรับฟังเพื่อเผยแพร่ไปยังนิสิตที่สนใจต่อไป สำหรับโครงการพัฒนาศักยภาพสู่ความสำเร็จ ATP (ASSAWALERT TRAINING PROGRAM) มีวัตถุประสงค์เพื่อรับนิสิตเพื่อฝึกอบรมด้านภาษาและทักษะวัฒนธรรมการทำงานร่วมกับองค์กรต่าง ๆ ในประเทศญี่ปุ่น โดยจุดหมายหลักเพื่อพัฒนาศักยภาพสู่ความสำเร็จ ในการทำงานทั้งภาคอุตสาหกรรมและภาคธุรกิจงานบริบาลดูแลผู้สูงอายุในประเทศญี่ปุ่น
รายละเอียดเพิิมเติม=>https://www.facebook.com/photo/?fbid=883331700499809&set= pcb.883333400499639
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
13 มิถุนายน 2567 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
ปริญญา ศิริมนตรี |
เขียนข่าว:
ปริญญา ศิริมนตรี |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 23 ครั้ง |
|
|