|
ต้อนรับคณะกรรมการประเมินผลการบริหารงานของผู้บริหารฯ ประจำปีงบประมาณ 2567 |
เมื่อวันที่ 15 กรกฎาคม 2567 เวลา 10.00 น. คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม นำโดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. มลฤดี เชาวรัตน์ รองอธิการบดีฝ่ายพัฒนานิสิตและกิจการสภา และผู้รักษาการคณบดีคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม พร้อมบุคลากร ได้ร่วมต้อนรับคณะกรรมการประเมินผลการบริหารงานของผู้บริหารฯ ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุม TH2-107 คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
ในกิจกรรมนี้มีการกล่าวรายงานผลงานและความก้าวหน้าของคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. มลฤดี เชาวรัตน์ รองอธิการบดีฝ่ายพัฒนานิสิตและกิจการสภา และผู้รักษาการคณบดีคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม ได้รายงานถึงการดำเนินงานในปัจจุบันและแผนงานในอนาคตต่อคณะกรรมการประเมิน ซึ่งนำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.ประยุกต์ ศรีวิไล ผู้รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยมหาสารคาม
ภายในงานยังได้รับนโยบายจากอธิการบดีมหาวิทยาลัยมหาสารคาม ซึ่งจะเป็นแนวทางในการดำเนินงานของคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรมให้มีทิศทางเดียวกันและสอดคล้องกับนโยบายของมหาวิทยาลัย เพื่อความก้าวหน้าและการพัฒนาที่เป็นระบบและยั่งยืนต่อไป
ภาพกิจกรรมเพิ่มเติม=>https://drive.google.com/drive/folders/1A9PyZn_cW-Kg8zGOU2v6PKgP2Sie4j-7?usp=sharing
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
15 กรกฏาคม 2567 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
ปริญญา ศิริมนตรี |
เขียนข่าว:
ปริญญา ศิริมนตรี |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 5 ครั้ง |
|
|