|
ขอขอบคุณผู้รักษาการคณบดีคณะการท่องเที่ยวฯ |
ขอขอบคุณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มลฤดี เชาวรัตน์
ในโอกาสที่มาดำรงตำแหน่ง ผู้รักษาการคณบดีคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 เวลา 12.00 น. คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ได้จัดงานขอบคุณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มลฤดี เชาวรัตน์ รองอธิการบดีฝ่ายพัฒนานิสิตและกิจการสภา ในโอกาสที่มาดำรงตำแหน่ง ผู้รักษาการคณบดีคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม ณ ห้อง TH2 107 คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม
โดยมี อาจารย์เฉลิมเกียรติ สุริยะวงศ์ รองคณบดีฝ่ายพัฒนานิสิตและกายภาพ เป็นตัวแทนคณะกล่าวขอบคุณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มลฤดี เชาวรัตน์ สำหรับการอุทิศเวลาและความสามารถในการพัฒนาคณะและนิสิตอย่างเต็มที่ พร้อมทั้ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มลฤดี เชาวรัตน์ กล่าวถึงการเสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพของคณะการท่องเที่ยวและการโรงแรมให้เติบโตยิ่งขึ้นในอนาคต
บรรยากาศภายในงานเป็นไปด้วยความอบอุ่นและเต็มไปด้วยความรู้สึกขอบคุณจากคณาจารย์และบุคลากร ทั้งนี้ คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรมจะยังคงมุ่งมั่นในการพัฒนาศักยภาพของนิสิตและการเรียนการสอนต่อไปอย่างไม่หยุดยั้ง
รายละเอียดเพิ่มเติม=>https://www.facebook.com/media/set?vanity=info.thm.msu&set= a.122103573050419137
|
Downloadเอกสาร :
ไม่มีไฟล์ข้อมูล |
ประกาศเมื่อวันที่ :
26 กรกฏาคม 2567 |
|
ประกาศ :
ไพโรจน์ ศรีสารคาม |
ภาพถ่าย:
ปริญญา ศิริมนตรี |
เขียนข่าว:
ปริญญา ศิริมนตรี |
|
|
หมายเลขติดต่อ : 7380 อ่านทั้งหมด 4 ครั้ง |
|
|